MAHITAJI YA KUPIKA PINEAPPLE SALSA/ CHACHANDU YA NANASI :
- Nanasi ilokatwa vipande kikombe 1
- Hoho zilokatwa vipande kikombe 1 (mchanganyiko wa hoho nyekundu, manjano, chungwa na kijani)
- Nyanya zilokatwa kikombe 1
- Kotmiri ilokatwa ⅓ kikombe
- Kitunguu maji kilichokatwa ¼ kikombe
- Ndimu 2
- Chumvi na pilipili manga Ukipenda
- pilipili 1 ilotolewa kokwa na kukatwa vipande vidogo
JINSI YA KUPIKA PINEAPPLE SALSA/ CHACHANDU YA NANASI :
- Kata nanasi ⅓ kwa chini mkonge wa nanasi uwe umeungana na pande la juu la nanasi
- Tengeneza likae umbo la bakuli tumia kijiko kutoa nyama ya nanasi ilokuepo na maji yote ya nanasi hakikisha lipo kavu
- Kata nanasi vipande kupata kikombe 1 na linalobakia tumia kwa matumizi mengine
- Kwenye bakuli la kiasi changanya vipande vya nanasi, nyanya, hoho, kitunguu maji, kotmiri, maji ya ndimu, chumvi na pilipili manga.
- Hamishia kwenye bakuli la nanasi ulotengeneza na weka katika fridge.
- Baada ya muda toa na tayari kuliwa... kama huwezi kuweka katika nanasi unaweza kuweka chachandu katika bakuli kama kawaida.